Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em

2 posters

Go down

có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em Empty có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em

Bài gửi by Vegetunks 11/2/2015, 10:17

tình trạng là vầy, sau khi cài đặt, setup game xog lúc vào thì bị hiện lỗi này đây có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em Eg68f9 em xem qua vài topic nói phải tắt anti virut rồi cài lại game nhưng hình như máy em đâu có bật anti virut ai đó làm ơn giúp em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

EM MONG NHẬN ĐƯỢC NHIỀU SỰ GIÚP ĐỠ CỦA AE Like a Star @ heaven

Vegetunks
Member

có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em Empty Re: có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em

Bài gửi by Vegetunks 11/2/2015, 10:18

SORRY VÌ CÁI ẢNH, ĐÂY có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em 28ksm5i

Vegetunks
Member

có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em Empty Re: có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em

Bài gửi by Vegetunks 11/2/2015, 10:45

cài đặt lại cũng bị có lỗi lúc cài đặt ( lỗi cũ nhưng ai đó admin cũng dc làm ơn giúp em B8s67b

Vegetunks
Member

Bài gửi by Xiao_days 26/5/2015, 00:00

Bạn Lên google sear "steam" rùi down về vào trong đó tạo tài khoản , xong cứ tiếp tục sear ngay trong steam bạn đang vào " aura kingdom " rùi download cái đó bằng steam là ok hết vì steam sẽ làm tất cã cho mình !
Xiao_days
Xiao_days
Member

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics